Sky-Line School
Hệ Thống Giáo Dục Chất Lượng Cao SKY-LINE
Hữu xạ tự nhiên hương, những tận tâm cống hiến vì sự nghiệp giáo dục của Sky-Line không ngừng được ghi nhận khi năm học này, Sky-Line tiếp tục vinh dự là 1 trong 5 tập thể nhận Bằng khen của Chủ tịch UBND TP. Đà Nẵng, đồng thời cũng là 1 trong 20 tập thể đạt danh hiệu "Tập thể lao động xuất sắc" thuộc Sở GD&ĐT TP. Đà Nẵng.
Đây là thành quả của tập thể gần 500 cán bộ giáo viên, nhân viên ngày ngày nỗ lực mang đến cho học sinh môi trường giáo dục hạnh phúc, tạo mọi điều kiện học tập cũng như trải nghiệm nhằm trang bị cho học sinh những kỹ năng và phẩm chất thiết yếu của công dân toàn cầu thế kỷ 21.
Sky-Line xin chân thành cảm ơn các sở, ban, ngành thành phố đã tạo điều kiện cho Nhà trường trong việc triển khai và hoàn thành các hoạt động giáo dục suốt thời gian qua. Đặc biệt cảm ơn đội ngũ giáo viên, nhân viên đã miệt mài cống hiến vì sự nghiệp giáo dục và sự tin yêu, đồng hành của Quý Phụ huynh. Niềm tự hào hôm nay sẽ tiếp thêm động lực để Sky-Line ngày càng hoàn thiện hơn nữa trên hành trình xây dựng "Nơi khởi nguồn hạnh phúc".
Bên cạnh đó, Trường Mầm non Sky-Line được ghi nhận là 1 trong 4 tập thể thuộc các khối thi đua ngành Giáo dục và Đào tạo trực thuộc UBND quận Hải Châu đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ năm học 2022-2023, đồng thời nhận được Bằng khen của Chủ tịch UBND thành phố Đà Nẵng.
Sự ghi nhận này chắc chắn là niềm khích lệ to lớn cho cô và trò Trường Mầm non Sky-Line phấn đấu hơn nữa trong năm học 2023-2024.
Copyright© 2017. Design by SKY-LINE